Thời gian
Trận đấu
GIAO HỮU CLBGIAO HỮU CLB
arrow.png

22:30 - 01/31

Gwarek Tarnowskie Gory
Gwarek Tarnowskie Gory
Polonia Nysa
Polonia Nysa

22:00 - 01/31

Ludogorets Razgrad
Ludogorets Razgrad
Sigma Olomouc
Sigma Olomouc

21:30 - 01/31

Fakel
Fakel
Baltika Kaliningrad
Baltika Kaliningrad

21:00 - 01/31

Backa Topola
Backa Topola
Seattle Sounders
Seattle Sounders

21:00 - 01/31

Chojniczanka Chojnice
Chojniczanka Chojnice
Cartusia
Cartusia

21:00 - 01/31

Szentlorinc SE
Szentlorinc SE
Szekszard UFC
Szekszard UFC

21:00 - 01/31

Slovan Liberec
Slovan Liberec
Widzew lodz
Widzew lodz

21:00 - 01/31

Jeonbuk Hyundai Motors
Jeonbuk Hyundai Motors
FC OKMK Olmaliq
FC OKMK Olmaliq

21:00 - 01/31

GKS Tychy
GKS Tychy
FK Mladost DG
FK Mladost DG

21:00 - 01/31

NK Dubrava Zagreb
NK Dubrava Zagreb
NK Opatija
NK Opatija

20:30 - 01/31

Sarajevo
Sarajevo
FK Makedonija Gjorce Petrov
FK Makedonija Gjorce Petrov

20:30 - 01/31

Al Shahaniya
Al Shahaniya
Al Rayyan
Al Rayyan

20:30 - 01/31

Pelister Bitola
Pelister Bitola
Sileks
Sileks
BF Division 1BF Division 1
arrow.png

22:30 - 01/31

Asfa Yennega
Asfa Yennega
ASEC Koudougou
ASEC Koudougou

22:30 - 01/31

Vitesse Delft
Vitesse Delft
Salitas FC
Salitas FC
Liga MX U23Liga MX U23
arrow.png

22:30 - 01/31

Pachuca U23
Pachuca U23
Atlas U23
Atlas U23

22:00 - 01/31

Unam Pumas U23
Unam Pumas U23
Necaxa U23
Necaxa U23
AZE CupAZE Cup
arrow.png

22:00 - 01/31

Sumgayit FK
Sumgayit FK
FC Neftci Baku
FC Neftci Baku
Atlantic Ocean CupAtlantic Ocean Cup
arrow.png

22:00 - 01/31

KI Klaksvik
KI Klaksvik
Beijing Guoan FC
Beijing Guoan FC
GRE CupGRE Cup
arrow.png

22:00 - 01/31

Panaitolikos Agrinio
Panaitolikos Agrinio
OFI Crete
OFI Crete
EGY LCEGY LC
arrow.png

21:30 - 01/31

Gaish
Gaish
El Gounah
El Gounah
OMA 1st DivisionOMA 1st Division
arrow.png

21:20 - 01/31

Saham
Saham
Alslam
Alslam

21:15 - 01/31

Ahli Sadab
Ahli Sadab
Muscat
Muscat

20:30 - 01/31

Al Ittihad OMA
Al Ittihad OMA
Al Khaboora
Al Khaboora
IND Super LeagueIND Super League
arrow.png

21:00 - 01/31

Jamshedpur FC
Jamshedpur FC
Northeast United FC
Northeast United FC
ITA Serie DITA Serie D
arrow.png

21:00 - 01/31

Igea Virtus
Igea Virtus
ASD Licata
ASD Licata

21:00 - 01/31

ASD Alcione
ASD Alcione
Ligorna
Ligorna

20:30 - 01/31

Reggio
Reggio
Portici 1906
Portici 1906

20:30 - 01/31

Asti
Asti
ASD RG Ticino
ASD RG Ticino

20:30 - 01/31

ASD Sancataldese
ASD Sancataldese
Nuova Gioiese
Nuova Gioiese

20:30 - 01/31

AC Locri
AC Locri
Citta Di S. Agata
Citta Di S. Agata

20:30 - 01/31

ASD Canicatti
ASD Canicatti
ASD Ragusa Calcio
ASD Ragusa Calcio

20:30 - 01/31

Real Casalnuovo
Real Casalnuovo
Trapani
Trapani

20:30 - 01/31

Acireale Calcio
Acireale Calcio
US Siracusa
US Siracusa

20:30 - 01/31

USD Akragas
USD Akragas
Castrovillari
Castrovillari

20:30 - 01/31

Villa dAlme Valbrembana
Villa dAlme Valbrembana
Real Calepina FC
Real Calepina FC

20:30 - 01/31

USD Casatese
USD Casatese
USD Castellanzese
USD Castellanzese

20:30 - 01/31

Tritium
Tritium
Piacenza
Piacenza

20:30 - 01/31

AC Palazzolo
AC Palazzolo
A.C. Crema 1908
A.C. Crema 1908

20:30 - 01/31

US Folgore Caratese
US Folgore Caratese
ASD Brusaporto
ASD Brusaporto

20:30 - 01/31

Desenzano Calvina
Desenzano Calvina
Legnano
Legnano

20:30 - 01/31

Club Milano
Club Milano
Clivense
Clivense

20:30 - 01/31

Virtus Ciserano Bergamo
Virtus Ciserano Bergamo
Varesina Calcio
Varesina Calcio

20:30 - 01/31

Caravaggio
Caravaggio
Ponte San Pietro
Ponte San Pietro

20:30 - 01/31

Arconatese
Arconatese
ASD Caldiero Terme
ASD Caldiero Terme

20:30 - 01/31

AVC Vogherese
AVC Vogherese
USD Pont Donnaz
USD Pont Donnaz

20:30 - 01/31

FC Vado
FC Vado
ASD Citta Di Varese
ASD Citta Di Varese

20:30 - 01/31

TSV Klausdorf
TSV Klausdorf
Sanremese
Sanremese

20:30 - 01/31

Gozzano
Gozzano
Pinerolo FC
Pinerolo FC
BOW Premier LeagueBOW Premier League
arrow.png

21:00 - 01/31

Security Systems FC
Security Systems FC
Jwaneng Galaxy
Jwaneng Galaxy