Thời gian
Trận đấu
IRQ Premier LeagueIRQ Premier League
arrow.png

23:00 - 02/20

Al Karkh
Al Karkh
Al Wasat
Al Wasat

23:00 - 02/20

Al Naft
Al Naft
Naft Al-Basra SC
Naft Al-Basra SC

23:00 - 02/20

Naft Misan
Naft Misan
Duhok SC
Duhok SC

23:00 - 02/20

Al Qasim
Al Qasim
Newroz SC
Newroz SC

23:00 - 02/20

Al Zawraa SC
Al Zawraa SC
Al Quwa Al Jawiya
Al Quwa Al Jawiya
AFC CupAFC Cup
arrow.png

23:00 - 02/20

Al-Kahrbaa
Al-Kahrbaa
Al Ahed SC
Al Ahed SC
BHR Premier LeagueBHR Premier League
arrow.png

23:00 - 02/20

East Riffa
East Riffa
Busaiteen
Busaiteen

23:00 - 02/20

Al Hala
Al Hala
Manama Club
Manama Club
KSA Division 1KSA Division 1
arrow.png

23:00 - 02/20

AL Rabeea Jeddah
AL Rabeea Jeddah
Hajer
Hajer
ALB CupALB Cup
arrow.png

23:00 - 02/20

Teuta Durres
Teuta Durres
KF Tirana
KF Tirana
ISR Bet LeagueISR Bet League
arrow.png

23:00 - 02/20

Hapoel Azor
Hapoel Azor
Sporting Club Tel Aviv
Sporting Club Tel Aviv

23:00 - 02/20

Maccabi Neve Shaanan Eldad
Maccabi Neve Shaanan Eldad
Hapoel Bnei Musmus
Hapoel Bnei Musmus

23:30 - 02/20

SC Bnei Jaffa Ortodoxim
SC Bnei Jaffa Ortodoxim
Hapoel Mahane Yehuda
Hapoel Mahane Yehuda

00:30 - 02/21

Ironi Beit Dagan
Ironi Beit Dagan
Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva
Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva

00:45 - 02/21

Hapoel Hod HaSharon
Hapoel Hod HaSharon
Inter Aliya Tel Aviv
Inter Aliya Tel Aviv
ISR Youth CupISR Youth Cup
arrow.png

23:00 - 02/20

Maccabi Haifa Shmuel U19
Maccabi Haifa Shmuel U19
Hapoel Beer Sheva U19
Hapoel Beer Sheva U19
SLO 1.LigaSLO 1.Liga
arrow.png

23:30 - 02/20

NK Radomlje
NK Radomlje
NK Aluminij
NK Aluminij
QAT Stars LeagueQAT Stars League
arrow.png

00:00 - 02/21

Al Duhail
Al Duhail
Al-Arabi SC
Al-Arabi SC

00:00 - 02/21

Al Rayyan
Al Rayyan
Al Shamal
Al Shamal
EGY Premier LeagueEGY Premier League
arrow.png

00:00 - 02/21

EL Masry
EL Masry
Baladiyet El Mahallah
Baladiyet El Mahallah

00:00 - 02/21

El Daklyeh
El Daklyeh
Pharco
Pharco
LIB Premier LeagueLIB Premier League
arrow.png

00:00 - 02/21

Al Nasr Benghazi
Al Nasr Benghazi
Al Morooj
Al Morooj
FIFA Beach Soccer World CupFIFA Beach Soccer World Cup
arrow.png

00:00 - 02/21

Mexico Beach Soccer
Mexico Beach Soccer
Brazil Beach Soccer
Brazil Beach Soccer
BF Division 1BF Division 1
arrow.png

00:45 - 02/21

Salitas FC
Salitas FC
Asfa Yennega
Asfa Yennega
ICE LCICE LC
arrow.png

01:00 - 02/21

Hafnarfjordur
Hafnarfjordur
Grindavik
Grindavik
MAR Botola ProMAR Botola Pro
arrow.png

01:00 - 02/21

Jeunesse Sportive Soualem
Jeunesse Sportive Soualem
Maghreb Fez
Maghreb Fez
GIAO HỮU CLBGIAO HỮU CLB
arrow.png

01:00 - 02/21

VfR Mannheim
VfR Mannheim
TSG Weinheim
TSG Weinheim
BRA Campeonato Carioca ABRA Campeonato Carioca A
arrow.png

01:45 - 02/21

Sampaio Correa (RJ)
Sampaio Correa (RJ)
Bangu
Bangu
ENG Youth FA CupENG Youth FA Cup
arrow.png

02:00 - 02/21

Sheff U18
Sheff U18
AFC Wimbledon U18
AFC Wimbledon U18

02:00 - 02/21

Sheffield Wed U18
Sheffield Wed U18
Reading U18
Reading U18
ENG U21 League CupENG U21 League Cup
arrow.png

02:00 - 02/21

Fulham U21
Fulham U21
Middlesbrough U21
Middlesbrough U21
NGOẠI HẠNG ANHNGOẠI HẠNG ANH
arrow.png

02:30 - 02/21

Manchester City
Manchester City
Brentford
Brentford
BRA CupBRA Cup
arrow.png

02:30 - 02/21

Porto Velho/RO
Porto Velho/RO
Remo Belem (PA)
Remo Belem (PA)
Anh EFL ChampionshipAnh EFL Championship
arrow.png

02:45 - 02/21

Cardiff City
Cardiff City
Blackburn Rovers
Blackburn Rovers

02:45 - 02/21

Ipswich Town
Ipswich Town
Rotherham United
Rotherham United

02:45 - 02/21

Plymouth Argyle
Plymouth Argyle
West Bromwich Albion
West Bromwich Albion

02:45 - 02/21

Southampton
Southampton
Hull City
Hull City
ENG EFL League TwoENG EFL League Two
arrow.png

02:45 - 02/21

Gillingham
Gillingham
Stockport County
Stockport County

02:45 - 02/21

Milton Keynes Dons
Milton Keynes Dons
Wrexham
Wrexham
SCO League TwoSCO League Two
arrow.png

02:45 - 02/21

Peterhead
Peterhead
Bonnyrigg Rose
Bonnyrigg Rose
NIR Premier LeagueNIR Premier League
arrow.png

02:45 - 02/21

Cliftonville
Cliftonville
Linfield FC
Linfield FC
ENG National LeagueENG National League
arrow.png

02:45 - 02/21

AFC Fylde
AFC Fylde
Solihull Moors
Solihull Moors

02:45 - 02/21

Aldershot Town
Aldershot Town
Barnet
Barnet

02:45 - 02/21

Bromley
Bromley
Dagenham   Redbridge
Dagenham Redbridge

02:45 - 02/21

Ebbsfleet United
Ebbsfleet United
Woking
Woking

02:45 - 02/21

FC HALIFAX TOWN
FC HALIFAX TOWN
Chesterfield
Chesterfield

02:45 - 02/21

Hartlepool United
Hartlepool United
Altrincham
Altrincham

02:45 - 02/21

Kidderminster Harriers
Kidderminster Harriers
Gateshead
Gateshead

02:45 - 02/21

Maidenhead United
Maidenhead United
Southend United
Southend United

02:45 - 02/21

Oxford City
Oxford City
Eastleigh
Eastleigh